บุคลากรกลุ่มครูผู้สอน

กลุ่มสาระ
  • นางพัชรินทร์ บุญยืน
    ครูชำนาญการพิเศษ
    หัวหน้ากลุ่มสาระคณิตศาสตร์
    • นายเอกลักษณ์ อุตะมะแก้ว
      ครูชำนาญการพิเศษ
      คณิตศาสตร์
    • นางประภัสสร ทับทอง
      ครูชำนาญการพิเศษ
      คณิตศาสตร์
    • นายบุญเลิศ จรัส
      ครูชำนาญการ
      คณิตศาสตร์
    • นายแมนรักษ์ เปรมทอง
      ครูชำนาญการ
      คณิตศาสตร์
    • นางลอองพรรณ เกษรสุวรรณ์
      ครูชำนาญการ
      คณิตศาสตร์
    • นางสาวอุรารัตน์ แก้วศิลา
      ครูชำนาญการ
      คณิตศาสตร์
    • นายก่อเกียรติ ศิจิตต์
      ครู
      คณิตศาสตร์
    • นายสิทธิพงศ์ วงษา
      ครูชำนาญการพิเศษ
      คณิตศาสตร์
สาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
  • นายพิพัฒน์ เชื้อเมืองพาน
    ครูชำนาญการพิเศษ
    หัวหน้าสาขาฟิสิกส์
    • นายนวมินทร์ วงค์ไชย
      ครูชำนาญการพิเศษ
      ฟิสิกส์
    • นางสาวทัศยากร คำลือชา
      ครูชำนาญการพิเศษ
      ฟิสิกส์
    • นางสาวสุณัฐชา โนจิตร
      ครูชำนาญการ
      ฟิสิกส์
  • นางทองเพียร สิงห์ชัย
    ครูชำนาญการพิเศษ
    หัวหน้าสาขาเคมี
    • นางอ้อยใจ ทิพย์เนตร
      ครูชำนาญการ
      เคมี
    • นายธีรพัฒน์ ขันใจ
      ครูผู้ช่วย
      เคมี
  • นางกาญจนา คำจีนะ
    ครูชำนาญการพิเศษ
    หัวหน้าสาขาชีววิทยา
    • นางยุวดี แสงทรงสิริ
      ครูชำนาญการ
      ชีววิทยา
    • นายจิรวัฒน์ วโรภาษ
      ครูผู้ช่วย
      ชีววิทยา
  • นายนรชัย ปัญโญ
    ครูชำนาญการ
    หัวหน้าสาขาวิทยาศาสตร์ทั่วไป
    • นางสาวรุ่งทิพย์ นิโรจน์
      ครูชำนาญการพิเศษ
      วิทยาศาสตร์ทั่วไป
    • นายเอกอุดร วรธนวุฒิ
      ครูชำนาญการพิเศษ
      วิทยาศาสตร์ทั่วไป
    • นางสาวมาลัย อินเทพ
      ครูชำนาญการ
      วิทยาศาสตร์ทั่วไป
  • นางมนัสชนก ตามวงค์
    ครู ชำนาญการ
    หัวหน้าสาขาวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
    • นางสุนีย์ ยามี
      ครูชำนาญการพิเศษ
      เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
    • ว่าที่ ร.ต.สาธิต ธรรมขันทา
      ครูชำนาญการ
      เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
  • นายเกียรติไกร ทนันชัย
    ครู ชำนาญการพิเศษ
    หัวหน้ากลุ่มสาระศิลปะ
    • นายวราวุธ ใสวรรณ์
      ครู ชำนาญการ
      ดนตรีศึกษา
    • นางสาวจอมขวัญระพี ชราชิต
      ครู คศ.1
      นาฏศิลป์ไทย
  • นางสาวพพรรธน์ มณีรัตน์
    ครูชำนาญการ
    หัวหน้ากลุ่มสาระสุขศึกษาฯ
    • นายโกศล คำเงิน
      ครูชำนาญการพิเศษ
      สุขศึกษาฯ
  • นายณัฐชนน ศรีเมือง
    ครู ชำนาญการ
    หัวหน้ากลุ่มสาระการงานอาชีพ
    • นางสาวสุกัญญา โชติวรรณพร
      ครู ชำนาญการพิเศษ
      การงานอาชีพ
    • นางสาวพัชรี คงพันธ์
      ครู ชำนาญการพิเศษ
      การงานอาชีพ
  • นางสร้อยทิพย์ แก้วหน่อ
    ครู ชำนาญการพิเศษ
    หัวหน้ากลุ่มสาระภาษาต่างประเทศ
    • นางกฤษณา จันต๊ะคาด
      ครูชำนาญการพิเศษ
      ภาษาต่างประเทศ
    • นางสาวนวลสวาท จอมใจ
      ครูชำนาญการพิเศษ
      ภาษาต่างประเทศ
    • นางหทัยรัตน์ อินทร์จันทร์
      ครูชำนาญการพิเศษ
      ภาษาต่างประเทศ
    • นางคะนึงนิจ พลตรี
      ครูชำนาญการพิเศษ
      ภาษาต่างประเทศ
    • นางสาวสุรีรัตย์ จันทร์สกาว
      ครูชำนาญการ
      ภาษาต่างประเทศ
    • นางพัชราภรณ์ คุณาธรภักดี
      ครูชำนาญการ
      ภาษาต่างประเทศ
    • นางสาวจิณณ์ณิตา พงศ์จักรธนโชติ
      ครูชำนาญการ
      ภาษาต่างประเทศ
    • นางสาวพิมพวรรณ กันทะเขียว
      ครูผู้ช่วย
      ภาษาต่างประเทศ
    • นางสาวรัษฎาพร ฐานนะกอง
      ครูผู้ช่วย
      ภาษาต่างประเทศ
  • นางสายสมร ใจสืบ
    ครู ชำนาญการพิเศษ
    หัวหน้างานพัฒนาผู้เรียน
    • นางอรุณี ผ่องใส
      ครู ชำนาญการ
      บรรณารักษศาสตร์
  • นางธัญชิตา รัตนาธรรม
    ครูชำนาญการพิเศษ
    หัวหน้ากลุ่มสาระภาษาไทย
    • นางบัวตูม ออนตะไคร้
      ครูชำนาญการพิเศษ
      ภาษาไทย
    • นางสาวสรัญทร ปุกคำนวล
      ครูชำนาญการพิเศษ
      ภาษาไทย
    • นางสาวพรรณิกา มาดี
      ครู
      ภาษาไทย
    • นายศุภเกียรติ กุศล
      ครูผู้ช่วย
      ภาษาไทย
  • นางบุษบา ปัดภัย
    ครูชำนาญการพิเศษ
    หัวหน้ากลุ่มสาระสังคมศึกษาฯ
    • นายจุลดิษฐ วีรศิลป์
      ครูชำนาญการ
      สังคมศึกษา
    • นายชัยนันท์ จินะพรม
      ครูชำนาญการพิเศษ
      สังคมศึกษา
    • นางมยุรี มูลสวัสดิ์
      ครูชำนาญการ
      สังคมศึกษา
    • นายบรรจง อาทิตย์สาม
      ครูชำนาญการพิเศษ
      สังคมศึกษา
    • นายวิรัตน์ แก้วเป็ง
      ครูชำนาญการพิเศษ
      สังคมศึกษา
    • นายประชา วงค์ศรีดา
      ครูชำนาญการพิเศษ
      สังคมศึกษา